สมัคร SBOBET แทงบอลออนไลน์ ฟรีโบนัสสูงสุด 100%

ผลบอลสด888 Livescore วิเคราะห์บอลแม่นและอัพเดทผลบอลเร็ว


ผลบอลสด ผลบอลสดสำรองลิงค์1 ผลบอลสดสำรองลิงค์2 ผลบอลสดสำรองลิงค์3 ผลบอลสดสำรองลิงค์4 ผลบอลสดสำรองลิงค์5


ติดตามการรายงาน livescore ผลบอลสด888 ที่อัพเดทรวดเร็วทันใจ วิเคราะห์บอล ถูกต้องและเที่ยงตรงแม่นยำ  ทำให้ท่านไม่พลาดผลการรายงานแข่งขันฟุตบอลทุกลีก lives core888 ทุกคู่ จากทุกแมทช์ทั่วโลกตลอด 24 ชม. พร้อมการแสดง ผลบอล จาก Sbobet อัพเดท ผลบอลวันนี้ ตลอดเวลา24ชั่วโมง รายงานผล live score ภาษา-ไทย ผลบอลย้อนหลัง

loading

หลักการรายงาน วิเคราะห์บอล และรายงาน ผลบอลสด888 Livescore

  • การ วิเคราะห์บอล ต้องไม่เล่นตามกระแส เพราะวงการนี้พวกโต๊ะมีการปั่นกระแสหรือข่าวปลอม ทำให้การวิเคราะห์บอลผิด
  • การ วิเคราะห์บอล จากตัวผู้เล่นอย่าเล่นทีมที่ไม่รู้จักว่าทีมนั้นมีคุณภาพและศักยภาพของนักเตะทีมมากน้อยแค่ไหนดูใด้จาก ผลบอลสด live score 888 เรียกง่ายๆว่าทีมที่เราไม่ค่อยรู้จักหรือลีคเล็กๆ ไม่แนะนำให้เล่นครับ
  • อีกปัจจัยที่ทำให้การ วิเคราะห์บอลผลบอลสด888 ผิดพลาดคือความโลภมาก เพราะบอลมีทุกวันอย่าไปหาทีเด็ดแบบวันละหลายๆคู่ ให้ท่านเลือกคู่ที่น่าเล่นที่สุดและได้ ราคาบอล ที่ดีซึ่งในที่นี้ผมขอแนะนำให้เล่นวัน ละ 1-2 คู่ พอ หรืออยากจัด Step 3 ซักชุดก็ไม่เสียหายมาก แต่ต้องห้ามลืมตัวเต็งท่านต้องคัดให้ดีที่สุด

ผลบอลสด
เรามีการรายงาน ผลบอลสด888 แบบ Livescore ลีกไหนบ้าง กัน!!

กีฬายอดนิยมอันดับ 1 ของโลก มาดูกันว่าเรามีการรายงาน live score 7m ลีกฟุตบอลไหนกันบ้าง

  1. ผลบอลพรีเมียร์ลีก lives core football เป็นที่รู้จักกันดีว่าเป็นลีกสูงสุดของประเทศอังกฤษ
  2. ผลบอลลีกเอิง ลีกสูงสุดของประเทศฝรั่งเศส
  3. ผลบอลบุนเดสลีกา ลีกสูงสุดของประเทศเยอรมัน
  4. ผลบอลกัลโช่เซเรีย อา ลีกสูงสุดของประเทศอิตาลี
  5. ผลบอลเจลีก เป็นลีกสูงสุดของประเทศญี่ปุ่น
  6. ผลบอลลาลีกา เป็นลีกฟุตบอลสูงสุดของประเทศสเปน
  7. ผลบอลไทยพรีเมียร์ลีก เป็นลีกสูงสุดของประเทศไทย
  8. ผลบอลเมเจอร์ลีก เป็นลีกสูงสุดของประเทศสหรัฐอเมริกาผลบอลสด

รายงานผลบอลสด888ย้อนหลัง

ผลบอลย้อนหลัง live scoreไทย เมื่อคืนนี้กับ sbobet.gclub-casino.com ได้แล้ววันนี้ทุกคู่ ทุกลีก ไม่ว่าจะเป้น ผลบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ผลบอลลาลีกาสเปน ผลบอลบุนเดสลีกาเยอรมัน ผลบอลกัลโช่เซเรียอาอิตาลี ผลบอลลีกเอิงฝรั่งเศส อัพเดตทุกวัน24ชม. เหมือนกับที่ท่านดูจาก live score888 อัพเดต ผลบอลย้อนหลัง ได้เลย ผลบอลสด888

loading

ตารางบอล ผลบอล ราคาบอล ทีเด็ดบอล วันพุธ ที่ 26 เมษายน 2560

โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Premier League (พรีเมียร์ลีก อังกฤษ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
[19] มิดเดิลสโบรห์
1 - 0
ซันเดอร์แลนด์ [20]
0.5
0
1 - 0
ซันเดอร์แลนด์
01:45
FT
[7] อาร์เซน่อล
1 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้ [15]
1
0
0 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้
02:00
FT
[12] คริสตัล พาเลซ
0 - 1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [2]
-0.75
0
0 - 0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish La Liga (ลาลีกา สเปน)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:30
FT
[1] บาร์เซโลน่า
7 - 1
โอซาซูน่า [20]
3.25
0
2 - 0
โอซาซูน่า
01:30
FT
[17] เลกาเนส
3 - 0
ลาส พัลมาส [13]
0.25
0
0 - 0
เลกาเนส
01:30
FT
[12] บาเลนเซีย
2 - 3
เรอัล โซเซียดาด [7]
0.25
0
0 - 2
บาเลนเซีย
02:30
FT
[16] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
2 - 6
เรอัล มาดริด [2]
-1.5
0
1 - 3
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Club Friendly (กระชับมิตร)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:00
FT
[GER OB-19] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
0 - 0
SV Rodinghausen
0.75
0
0 - 0
SV Rodinghausen
00:00
FT
[GER D3-10] ฮันซ่า รอสต๊อค
7 - 1
Torgelower SV Greif
-
-
5 - 0
Torgelower SV Greif
01:00
 
Apafut RS U20
-
Caxias RS U20
-
-
 
Apafut RS U20
02:30
FT
UD Ibarra
0 - 0
CD Buzanada
-
-
0 - 0
CD Buzanada
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Cup (เดเอฟเบโพคาล)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
[GER D1-1] บาเยิร์น มิวนิค
2 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GER D1-3]
1
0
2 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล French Cup (เฟรนซ์ คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
02:05
FT
[FRA D1-2] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
5 - 0
โมนาโก [FRA D1-1]
1
0
2 - 0
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian Pro League (จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:30
FT
[off-5] คลับบรูซ
3 - 1
ออสเทนเด้ [off-4]
1
0
2 - 1
คลับบรูซ
01:30
FT
[off-2] เมเชเลน
1 - 0
แซงต์ ทรุยด็อง [off-3]
0.5
0
1 - 0
เมเชเลน
01:30
FT
[off-3] AS ยูเปน
1 - 1
เกงค์ [off-1]
-0.5
0
0 - 1
AS ยูเปน
01:30
FT
[off-5] Peruwelz
2 - 2
KSC โลเคอเรน [off-4]
0.25
0
1 - 0
KSC โลเคอเรน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Russia Premier League (รัสเซีย พรีเมียร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[13] Gazovik Orenburg
0 - 1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [3]
-1
0
0 - 1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
23:30
FT
[15] อาร์เซน่อล ตูล่า
2 - 0
ครีลย่า โซเวียตอฟ [14]
0.25
0
1 - 0
ครีลย่า โซเวียตอฟ
23:30
FT
[2] ซีเอสเคเอ มอสโก
4 - 0
โลโคโมทีฟ มอสโก [6]
0.5
0
3 - 0
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:30
FT
[10] รูบิน คาซาน
0 - 1
เทเลค กรอซนี่ย์ [8]
0.25
0
0 - 1
เทเลค กรอซนี่ย์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล J-League Cup (เจแปน ลีก คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
[JPN D1-6] จูบิโล อิวาตะ
3 - 1
เอฟซี โตเกียว [JPN D1-5]
-0.25
0
2 - 0
เอฟซี โตเกียว
17:00
FT
[JPN D1-13] เวกัลตา เซนได
3 - 1
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [JPN D1-12]
0.25
0
0 - 1
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
FT
[JPN D1-15] คอนซาโดล ซัปโปโร
1 - 1
โอมิยะ อาร์ดิย่า [JPN D1-18]
0.25
0
1 - 0
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
FT
[JPN D1-11] สากัน โตสู
4 - 4
เซเรโซ โอซาก้า [JPN D1-8]
0.25
0
3 - 2
สากัน โตสู
17:00
FT
[JPN D1-3] วิสเซล โกเบ
4 - 1
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [JPN D1-16]
0.25
0
4 - 0
วิสเซล โกเบ
17:30
FT
[JPN D1-9] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
4 - 1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [JPN D1-17]
0.5
0
1 - 1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล AFC Champions League (AFC แชมเปี้ยนลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:30
FT
[KOR D1-8] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
0 - 4
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPN D1-4]
0
0
0 - 0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:30
FT
[JPN D1-1] อูราวะ เรด ไดมอนส์
6 - 1
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ [AUS D1-6]
1.75
0
3 - 0
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
18:30
FT
[CHA CSL-2] เอเชียตะวันออกเซี่ยงไฮ้ เอฟซี
4 - 2
เอฟซี โซล [KOR D1-4]
1
0
3 - 1
เอฟซี โซล
19:30
FT
[THA PR-1] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
3 - 0
บริสแบน โรว์ FC [AUS D1-3]
0.25
0
1 - 0
บริสแบน โรว์ FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Angola Girabola League (Angola Girabola League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[5] Recreativo Libolo
1 - 1
Interclube Luanda [6]
-
-
1 - 1
Interclube Luanda
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester (Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:30
FT
[14] Deportivo Paraguayo
0 - 0
Claypole [9]
0
0
0 - 0
Claypole
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina group C Tebolidun League Manchester (Argentina group C Tebolidun League Manchester )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:30
FT
[18] Argentino de Merlo
3 - 0
Berazategui [20]
0.5
0.5
2 - 0
Argentino de Merlo
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina Reserve League (Argentina Reserve League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
 
Argentinos juniors Reserves
-
Tristan Suarez Reserves
-
-
 
Argentinos juniors Reserves
20:00
 
Atletico Fenix Reserves
-
Deportivo Armenio Reserves
-
-
 
Atletico Fenix Reserves
20:00
 
Deportivo Moron Reserves
-
All Boys Reserves
-
-
 
All Boys Reserves
20:00
 
Acassuso Reserves
-
Platense Reserves
-
-
 
Platense Reserves
01:00
 
Chacarita Juniors Reserves
-
UAI Urquiza Reserves
-
-
 
Chacarita Juniors Reserves
01:00
 
Nueva Chicago Reserve
-
Excursionistas Reserves
-
-
 
Nueva Chicago Reserve
01:30
 
CA San Telmo Reserves
-
Deportivo Riestra Reserves
-
-
 
CA San Telmo Reserves
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina Torneo B (Argentina Torneo B )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
02:00
FT
Deportivo Madryn
0 - 0
Villa Mitre
0.5
0
0 - 0
Villa Mitre
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Armenia Cup (Armenia Cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
[ARM D1-3] ชีรัค
1 - 1
แกนด์ซาซาร์ [ARM D1-2]
0.25
0
0 - 1
ชีรัค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia FFA Cup (Australia FFA Cup )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
16:00
FT
Caloundra
4 - 3
Sunshine Coast FC [AUS QSL-11]
0
0
2 - 1
Caloundra
16:00
 
[AUS VPL-2] Avondale Heights
-
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย [AUS VPL-3]
-
-
 
Avondale Heights
16:30
FT
[AUS VPL-8] เซ้าท์ เมลเบิร์น
2 - 1
Box Hill United SC [Aus VD1-18]
2.25
0.25
1 - 0
Box Hill United SC
16:30
FT
[AUS VS L-7] Moreland City SC
4 - 2
โอคไลจ์ แคนนอนส์ [AUS VPL-10]
-1
0
2 - 1
โอคไลจ์ แคนนอนส์
16:30
FT
[Aus VD1-5] Dandenong City SC
3 - 2
เมลเบิร์น ไนท์ [AUS VPL-12]
-0.5
0
2 - 0
Dandenong City SC
16:30
FT
[AUS NSW-10] ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
1 - 4
Fraser Park FC [ANSW L-7]
1.5
0.25
1 - 2
Fraser Park FC
16:30
 
[AUS VPL-14] North Geelong Warriors
-
ฮูม ซิตี้ [AUS VPL-5]
-
-
 
ฮูม ซิตี้
16:30
 
[AUS VPL-6] ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
-
คิงส์ตัน ซิตี้ [AUS VPL-7]
-
-
 
คิงส์ตัน ซิตี้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Austria Landesliga (Austria Landesliga )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
PSV เวียนนา
2 - 2
Simmeringer SC
-
-
1 - 1
PSV เวียนนา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Austrian Cup (ออสเตรีย คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[AUT D1-5] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
0 - 5
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUT D1-1]
-1.25
0
0 - 2
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
01:30
FT
[AUT D1-6] ราปิด เวียนนา
2 - 1
LASK ลินซ์ [AUT D2-1]
1.25
0
0 - 0
ราปิด เวียนนา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Barbados Premier League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
08:05
FT
UWI Blackbirds
2 - 0
Ellerton FC
-
-
1 - 0
UWI Blackbirds
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belarus Cup (เบลารุส คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[BLR D1-1] ชัคห์ติยอร์
1 - 1
Slutsksakhar Slutsk [BLR D1-6]
1.25
0
1 - 0
Slutsksakhar Slutsk
00:30
FT
[BLR D1-5] บาเต้ โบริซอฟ
1 - 0
ดินาโม เบรสต์ [BLR D1-12]
1.25
0
0 - 0
ดินาโม เบรสต์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bosnia and Herzegovina Cup (เปอร์เซีย คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[BOS PL-1] เซลเยซนิการ์
0 - 3
NK ซิโรกิ บริเจค [BOS PL-2]
1
0
0 - 2
เซลเยซนิการ์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Botola 2 (Morocco Division 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[7] แมคฮาร์บ
4 - 0
Raja de Beni Mellal [8]
-
-
0 - 0
Raja de Beni Mellal
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Botola Pro 1 (โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:00
FT
[8] FUS Fath Union Sportive Rabat
1 - 0
IRT Itihad de Tanger [6]
0.25
0
1 - 0
IRT Itihad de Tanger
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล BRA SE (BRA SE )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
06:30
FT
คอนฟิแองก้า
4 - 2
Frei Paulistano
1.5
0
2 - 0
Frei Paulistano
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brasil Cup (บราซิล คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
05:30
FT
[BRA SP-3] ซานโตส
2 - 0
เปซานดู (PA) [BRA D4-37]
1.75
0
0 - 0
ซานโตส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Brasiliense DF Division 1
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:30
 
Sobradinho EC
-
CA Taguatinga DF
-
-
 
CA Taguatinga DF
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
03:00
 
Sao Paulo U20
-
Vasco da Gama U20
-
-
 
Vasco da Gama U20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Paulista Women"s League (Brazil Paulista Women"s League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:00
FT
Ferroviario(w)
5 - 1
EC Vitoria (w)
2.5
0.25
2 - 1
EC Vitoria (w)
01:00
FT
Flamengo/RJ Women
2 - 3
ริโอ เปรโต ( ญ )
0.5
0
2 - 2
Flamengo/RJ Women
01:00
FT
Audax SP (w)
1 - 1
Kindermann Women
0.25
0
1 - 1
Audax SP (w)
01:00
FT
เซา ฟรานซิสโก ( ญ )
3 - 0
Gremio Women
0.5
0
0 - 0
เซา ฟรานซิสโก ( ญ )
01:00
FT
Corinthians Paulista SP Women"s
7 - 1
Vitoria BA (W)
2.5
0.25
4 - 0
Corinthians Paulista SP Women"s
05:30
FT
Foz Cataratas Women
2 - 1
Ponte Preta Women
1.5
0.25
2 - 0
Foz Cataratas Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Primeira Liga Cup (Brazil Primeira Liga Cup )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
05:30
FT
[BRA RJ-4] ฟลูมิเนนเซ
1 - 1
Brasil de Pelotas [BRA CGD1-10]
1
0
0 - 1
Brasil de Pelotas
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Youth cup (Brazil Youth cup )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
07:45
FT
[BRA SPY-34] พัลไมรัส ยู20
1 - 0
คริคูม่า(Youth) [BRA SPY-36]
0.75
0
0 - 0
คริคูม่า(Youth)
01:00
FT
[BRA SPY-8] ฟลูมิเนนเซ BA ยู20
1 - 3
อาไว ยู20
0.75
0
0 - 1
ฟลูมิเนนเซ BA ยู20
01:00
Postp.
Chapecoense (Youth)
-
เนาติโก(เยาวชน)(N)
-
-
 
เนาติโก(เยาวชน)(N)
02:00
FT
อัตเลติโก มิไนโร่(Youth)
1 - 0
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) [BRA SPY-33]
1
0
0 - 0
อัตเลติโก มิไนโร่(Youth)
03:00
FT
เซาเปาโล(เยาวชน)
0 - 2
Vasco (Youth)
0.75
0
0 - 1
เซาเปาโล(เยาวชน)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Buigarian Cup (บัลแกเรีย คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[BUL D1-1] โบเตฟ พล็อฟดิฟ
1 - 1
Vereya [BUL D1-2]
1
0
1 - 0
Vereya
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bulgaria U19 (Bulgaria U19 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:30
FT
Montana U19
2 - 3
Levski Sofia U19
-
-
1 - 1
Levski Sofia U19
19:30
FT
FC Dunav Ruse U19
1 - 0
Botev Plovdiv U19
-
-
1 - 0
FC Dunav Ruse U19
19:30
FT
Pirin Blagoevgrad U19
2 - 0
Cherno More U19
-
-
1 - 0
Cherno More U19
19:30
FT
Lokomotiv Plovdiv U19
0 - 1
Beroe U19
-
-
0 - 0
Lokomotiv Plovdiv U19
19:30
FT
Septemvri Sofia U19
1 - 4
สลาเวีย ปราก (U19)
-
-
0 - 4
Septemvri Sofia U19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Cameroon Elite two
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:30
FT
Botafogo FC de Douala
1 - 0
PWD de Bamenda
-
-
0 - 0
PWD de Bamenda
19:30
FT
Tonnerre Yaounde
0 - 0
Avion Academy
-
-
0 - 0
Avion Academy
19:30
FT
Yaounde FC II
2 - 0
Bang Bullet FC
-
-
1 - 0
Bang Bullet FC
21:30
FT
AS Matelots
1 - 0
National Polytechnic FC
-
-
1 - 0
National Polytechnic FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Colombia Copa Cup (Colombia Copa Cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
03:00
FT
[COL D2-8] บาแรนคิลล่า FC
1 - 1
เรอัล คาร์ทาเกน่า [COL D2-16]
0.5
0
0 - 0
เรอัล คาร์ทาเกน่า
03:00
Postp.
[COL D1(a)-4] เดปอร์ติโว กาลี
-
อเมริกา เด กาลี [COL D1(a)-3]
-
-
 
อเมริกา เด กาลี
03:00
FT
[COL D1(a)-13] Expreso Rojo
0 - 1
ลา อีคูดัด [COL D1(a)-11]
0.25
0
0 - 0
Expreso Rojo
03:15
FT
[COL D2-9] Fortaleza F.C
2 - 1
โบญาก้า ซิโค [COL D2-5]
0.25
0
0 - 1
โบญาก้า ซิโค
04:00
FT
[COL D1(a)-19] เอ็นบิกาโด
0 - 1
อ็องเซ่ กัลดาส [COL D1(a)-16]
0
0
0 - 0
เอ็นบิกาโด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล CONCACAF Championship U17 (CONCACAF Championship U17 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
03:00
FT
เอล ซัลวาดอร์ ยู17(N)
1 - 3
จาไมก้า ยู17
-0.25
0.25
0 - 1
เอล ซัลวาดอร์ ยู17(N)
05:30
FT
อเมริกา(U17)
4 - 3
เม็กซิโก(U17)(N)
-0.75
0
2 - 2
เม็กซิโก(U17)(N)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Copa Libertadores (โคปา ลิเบอตาดอเรส)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
07:00
FT
[ARG D1-7] ซาน ลอเรนโซ่
2 - 1
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า [CHI D1C-9]
0.75
0
1 - 0
ซาน ลอเรนโซ่
05:30
FT
[BRA MG-1] อัตเลติโก มิไนโร่
2 - 0
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง [PAR D1-1]
1
0
0 - 0
อัตเลติโก มิไนโร่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Coppa Italia Lega PRO (Italy C Super Cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[ITA C1B-1] บังกอร์ เอฟซี
3 - 1
มาเตรา
0.5
0
2 - 0
มาเตรา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Croatia 1.Division (โครเอเชีย ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:10
FT
[7] NK โลโคโมติวา ซาเกร็บ
1 - 0
อิสทรา 1961 พูลา [6]
0.25
0
0 - 0
อิสทรา 1961 พูลา
23:05
FT
[8] อินเตอร์ ซาเปรซิค
1 - 1
ซิบาเลีย [10]
1
0
0 - 1
ซิบาเลีย
01:00
FT
[4] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
5 - 2
NK สปลิต [9]
1.75
0
2 - 1
NK สปลิต
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Croatia U19 League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
ริเยกา ยู 19
1 - 2
Sesvete U19
1.25
0.25
0 - 1
ริเยกา ยู 19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Cyprus Cup (ไซปรัส คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
โดซ่า คาโตโกเปีย
0 - 2
อโปเอล นิโคเซีย [CYP D1-2]
-1.5
0
0 - 1
อโปเอล นิโคเซีย
22:00
FT
[CYP D1-1] อปอลลอน ลิมาสซอล
6 - 0
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า [CYP D1-6]
1
0
3 - 0
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Cyprus Youth U21 League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
อาโอเอล นิโคเซีย ยู21
2 - 1
Olympiakos Nicosia U21
-
-
0 - 1
อาโอเอล นิโคเซีย ยู21
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Czech Republic Cup (สาธารณรัฐเช็ก คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[CZE D1-4] มลาด้า โบเลสลาฟ
0 - 2
โอปาว่า [CZE D2-3]
1.5
0
0 - 2
มลาด้า โบเลสลาฟ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Czech Republic U19 League (Czech Republic U19 League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
16:00
FT
[15] มลาด้า โบเลสลาฟ (U19)
3 - 0
เทปลิเซ่(U19) [9]
-
-
1 - 0
เทปลิเซ่(U19)
20:00
FT
[18] ฮลูชิน(U19)
2 - 3
สโลวัคโก้(U19) [13]
-
-
0 - 2
ฮลูชิน(U19)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark - 4.Liga
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:30
 
B93 Copenhagen II
-
ซันด์บี
-
-
 
B93 Copenhagen II
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Egyptian Premier League (Egyptian Premier League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:45
FT
[16] El Daklyeh
1 - 2
Misr El Maqasah [2]
-1
0
0 - 1
El Daklyeh
22:59
FT
[9] เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่
3 - 2
ทาลา อัล เจช [7]
0.25
0
1 - 2
ทาลา อัล เจช
01:15
FT
[15] Aswan
1 - 1
El Sharkeyah [17]
0.25
0
0 - 1
Aswan
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล ENG UD1 (ENG UD1 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
Salisbury FC
1 - 1
เอเวสแฮม
0.75
0.25
0 - 0
เอเวสแฮม
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
Maldon Tiptree
5 - 4
Haringey Borough
0.75
0
3 - 1
Haringey Borough
01:45
FT
เทอร์ร็อค
1 - 0
AFC Hornchurch
0.5
0
1 - 0
เทอร์ร็อค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Southern Premier League (England Southern Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
[2] เลมิงตัน
1 - 0
Slough Town [5]
0.25
0
0 - 0
เลมิงตัน
01:50
FT
[3] Merthyr Town
1 - 1
Hitchin Town [4]
0.5
0
1 - 1
Merthyr Town
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Youth FA Cup (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
เชลซี ยู18
5 - 1
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ยู18
-
-
2 - 0
เชลซี ยู18
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Women"s Conference North (England Women's Northern Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:30
FT
[4] สโต๊ค ซิตี้(W)
1 - 1
West Bromwich WFC Women"s [8]
-
-
0 - 0
สโต๊ค ซิตี้(W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Women"s Conference South (England Women's Southern Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
[10] สวินดอน (ญ)
1 - 3
โคเวนทรี(W) [3]
-
-
0 - 0
โคเวนทรี(W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Estonia Esi Liiga (Estonia Esi Liiga)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[5] Rakvere FC Flora
2 - 0
FC Elva [10]
1.5
0.25
0 - 0
Rakvere FC Flora
22:59
FT
[9] JK Welco Elekter
1 - 5
ทาลินน่า คาเลฟ [3]
-0.75
0
0 - 2
ทาลินน่า คาเลฟ
22:59
FT
[6] Tallinna FC Levadia II
0 - 1
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 [1]
-0.75
-0.25
0 - 0
Tallinna FC Levadia II
00:00
FT
[2] Maardu FC Starbunker
1 - 1
FC Infonet II [8]
1.25
0.25
0 - 1
FC Infonet II
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Estonia Teine Liiga (Estonia Teine Liiga )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[10] ซิลลาเม่ คาเลฟ 2
2 - 1
Vandra JK Vaprus [5]
-
-
2 - 0
Vandra JK Vaprus
22:00
FT
[4] Kohtla-Jarve JK Jarve
1 - 0
FC Joker Raasiku [2]
-
-
0 - 0
FC Joker Raasiku
22:00
FT
[8] Paide Linnameeskond B
1 - 1
นอมเม่ 2 [1]
-
-
0 - 1
Paide Linnameeskond B
22:59
FT
[6] Viimsi MRJK
1 - 2
keila JK [3]
-
-
1 - 2
Viimsi MRJK
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ethiopia Premier League (Ethiopia Premier League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:30
FT
Dedebit
1 - 0
Dire Dawa
-
-
0 - 0
Dedebit
21:30
FT
Ethiopia Nigd Bank
3 - 1
Fasil Kenema
-
-
1 - 1
Fasil Kenema
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland Kolmonen
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:30
FT
JyTy
2 - 3
พี ไอร็อต
-
-
1 - 0
พี ไอร็อต
22:59
FT
Ilves Tampere II
4 - 3
Loiske
-
-
4 - 0
Ilves Tampere II
23:30
FT
HPS
2 - 1
Malmin Palloseura Helsinki
-
-
0 - 1
HPS
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Four Nations Tournament (Four Nations Tournament )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
เดนมาร์ก ยู16
0 - 2
สวีเดน ยู16
0.75
0
0 - 1
สวีเดน ยู16
21:00
FT
สาธารณรัฐเช็ก ยู16
1 - 2
เบลเยียม ยู16
-0.5
0
0 - 2
เบลเยียม ยู16
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Georgia Cup (จอร์เจีย คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
[GEO D2-5] Samgurali Tskh
0 - 2
ดินาโม ทบิลิซี [GEO D1-1]
-1.25
0
0 - 1
Samgurali Tskh
19:00
FT
FC Shevardeni
2 - 0
Guria Lanchkhuti [GEO D2-9]
-
-
1 - 0
Guria Lanchkhuti
19:00
FT
FC Gori
0 - 0
Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi
-
-
0 - 0
FC Gori
19:00
FT
[GEO D1-8] ดีลา กอริ
0 - 0
Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi
-
-
0 - 0
Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi
22:59
FT
[GEO D1-3] ตอร์ปิโด คาตูซี่
2 - 0
ซามเตรเดีย [GEO D1-6]
0.5
0
0 - 0
ตอร์ปิโด คาตูซี่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Bundesliga II Women
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
SV BW H. Neuendorf (w)
1 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ญ)
-
-
0 - 0
SV BW H. Neuendorf (w)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Oberliga Bade-Wurttemberg (Germany Oberliga Bade-Wurttemberg )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
23:30
 
SpVgg Ansbach
-
VfB Eichstatt
-
-
 
SpVgg Ansbach
23:30
FT
international Leipzig FC
1 - 0
SV 1899 Merseburg
-
-
1 - 0
international Leipzig FC
23:35
FT
Borussia Neunkirchen
0 - 2
Pirmasens II
-
-
0 - 1
Pirmasens II
23:45
FT
SV Morlautern
2 - 1
Rot-Weiss Koblenz
-
-
1 - 1
Rot-Weiss Koblenz
00:00
FT
TSV Schott Mainz
3 - 0
Saar 05 Saarbrucken
-
-
2 - 0
Saar 05 Saarbrucken
00:00
FT
VfL Frohnlach
0 - 3
DJK Don Bosco Bamberg
-
-
0 - 1
VfL Frohnlach
00:30
FT
Gonsenheim
2 - 4
SV Rochling Volkling
-
-
1 - 4
Gonsenheim
01:00
FT
เทเบ เบอร์ลิน
1 - 1
Hertha 06 Charlotten
-
-
0 - 0
Hertha 06 Charlotten
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Regionalliga (Germany Regionalliga)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[NE-4] Berliner AK 07
2 - 0
เบอร์ลิเนอร์ FC ไดนาโม [NE-11]
0.5
0
0 - 0
เบอร์ลิเนอร์ FC ไดนาโม
23:45
FT
[N-13] VfV Borussia 06 Hildesheim
0 - 0
Eintracht Norderstedt [N-8]
0.25
0
0 - 0
Eintracht Norderstedt
23:45
FT
[N-14] FC Hansa Luneburg
1 - 2
Germania Egestorf [N-15]
0.5
0
1 - 1
FC Hansa Luneburg
00:00
FT
[N-5] ฮัมบูร์ก(Am)
2 - 1
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์(AM) [N-12]
0.5
0
1 - 0
ฮัมบูร์ก(Am)
00:00
FT
[NE-9] Wacker Nordhausen
2 - 0
FC Lokomotive Leipzig [NE-12]
0.5
0
0 - 0
Wacker Nordhausen
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany U19 Cup
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:00
FT
Paderborn U19
0 - 2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์(U19)
-
-
0 - 2
Paderborn U19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ghana Premier (Ghana Premier )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[13] Tema Youth
2 - 1
Great Olympics [15]
-
-
1 - 1
Tema Youth
22:00
FT
[7] Asante Kotoko FC
1 - 1
Aduana Stars [2]
-
-
0 - 1
Aduana Stars
22:00
FT
[4] Berekum Chelsea
1 - 0
All Stars [5]
-
-
1 - 0
All Stars
22:00
FT
[6] Bechem United
0 - 0
Ebusua Dwarfs [8]
-
-
0 - 0
Bechem United
22:00
FT
[16] Ashanti Gold
1 - 1
Medeama SC [11]
-
-
1 - 1
Ashanti Gold
22:00
FT
[10] Elmina Sharks
0 - 0
Inter Allies [12]
-
-
0 - 0
Inter Allies
22:00
FT
[14] Bolga All Stars
3 - 3
Accra Hearts of Oak [3]
-
-
1 - 2
Bolga All Stars
22:00
FT
[1] WAFA
2 - 1
Liberty Professionals [9]
-
-
1 - 0
WAFA
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Gibraltar Cup
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:30
FT
Gibraltar Phoenix
0 - 2
Europa FC [GIB PD-1]
-
-
0 - 0
Europa FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Greece Cup (กรีซ คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[GRE D1-4] เออีเค เอเธนส์
0 - 1
โอลิมเปียกอส [GRE D1-1]
0.25
0
0 - 0
เออีเค เอเธนส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล HongKong FA 1st Reserves Leagu (HongKong FA 1st Reserves Leagu )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:30
FT
Southern District Reserve
2 - 1
เซาธ์ ไชน่า(สำรอง)
-
-
1 - 0
Southern District Reserve
17:30
FT
Yuen Long Reserve
7 - 5
โวฟูไทโป(สำรอง)
-
-
5 - 1
Yuen Long Reserve
19:30
FT
BC Glory Sky Reserves
2 - 1
คิดชี(สำรอง)
-
-
1 - 0
BC Glory Sky Reserves
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hungary - Cup (ฮังการี คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[HUN D1-3] Vasas
2 - 0
Mezokovesd-Zsory [HUN D1-8]
0.75
0
1 - 0
Mezokovesd-Zsory
22:59
FT
[HUN D1-4] เฟเรนซ์วารอซี่ TC
8 - 0
Budafoki LC
-
-
5 - 0
เฟเรนซ์วารอซี่ TC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Iceland U19 League (Iceland U19 League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
03:00
FT
Valur Reykjavik U19
2 - 4
Fjolnir U19
-
-
0 - 1
Valur Reykjavik U19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล IDN D2 (Indonesia Division 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:30
FT
PSCS Cilacap
1 - 0
PSGC Ciamis
-
-
1 - 0
PSCS Cilacap
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล India Goa Professional League (India Goa Professional League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:30
FT
Goa Velha
0 - 3
Vagator Parish Youth SC
-
-
0 - 1
Vagator Parish Youth SC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล India Senior League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:30
FT
Chennai FC
1 - 1
Chennai United FC
-
-
1 - 0
Chennai FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
Rockmount
2 - 0
Avondale United
-
-
0 - 0
Avondale United
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล ISR U19 (ISR U19 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:30
FT
Maccabi Haifa U19
0 - 1
มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19
1
-0.25
0 - 0
Maccabi Haifa U19
21:00
FT
Hapoel Beer Sheva U19
2 - 2
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
-0.25
0
1 - 1
Hapoel Beer Sheva U19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Israel Premier League (พรีเมียร์ลีก อิสราเอล)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
23:45
FT
[CP-3] เบต้าเยรูซาเล็ม
2 - 1
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า [CP-6]
0.5
0
1 - 1
เบต้าเยรูซาเล็ม
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
Al-Jalil
1 - 1
Blama
0.25
0
0 - 0
Al-Jalil
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Kenya Super League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:00
FT
Kariobangi Sharks
1 - 0
Deckard Lian
0.25
0
0 - 0
Deckard Lian
19:00
FT
Bandari
1 - 2
Gor Mahia
-
-
0 - 1
Bandari
19:00
FT
Kakamega
1 - 0
Ulinzi Stars Nakuru
0
-0.25
1 - 0
Kakamega
19:00
FT
Mathare United
0 - 0
Chemelil Sugar
-0.25
0
0 - 0
Chemelil Sugar
19:00
FT
SoNy Sugar
0 - 1
Posta Rangers
-0.25
0
0 - 0
Posta Rangers
19:00
FT
Tusker
2 - 1
Nakumatt
0.5
0
0 - 1
Tusker
19:00
FT
Weston Shitima
0 - 2
Nzoia United
-
-
0 - 1
Nzoia United
20:15
FT
AFC Leopards
0 - 1
Sofapaka FC
0.25
0
0 - 0
Sofapaka FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Korea National League (K-National League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
17:00
FT
[6] Mokpo City
2 - 1
ปูซาน ทรานสปอร์ เตชั่น [8]
0.25
0
1 - 0
ปูซาน ทรานสปอร์ เตชั่น
17:00
FT
[4] อินชอน โคเรียล
0 - 0
กิมแฮ ซิตี้ [2]
0.25
0
0 - 0
กิมแฮ ซิตี้
17:00
FT
[1] ชางวอนซิตี้
3 - 2
เชนันซิตี้ [3]
0.25
0
2 - 1
ชางวอนซิตี้
17:00
FT
[7] กังเนือง
1 - 6
Gyeongju KHNP [5]
0.25
0
0 - 3
Gyeongju KHNP
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Kuwaiti Premier League (คูเวต ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:30
FT
[6] คาซม่า
4 - 2
ยาร์มุค [10]
0.75
0
2 - 1
ยาร์มุค
21:30
FT
[13] อัล ชาบับ(KUW)
2 - 3
อัล ซัลมิย่า [7]
-0.75
0
0 - 1
อัล ซัลมิย่า
00:05
FT
[4] อัล นาสเซอร์
2 - 1
อัล ซาลิบิคัท [12]
1
0
0 - 1
อัล นาสเซอร์
00:05
FT
[9] Al Fahaheel SC
1 - 3
อัล คาดเซีย [2]
-2
-0.25
0 - 0
อัล คาดเซีย
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Latvia Cup (ลัตเวีย คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[LAT D1-6] Rigas Futbola skola
1 - 1
เอฟเค เวนต์สปิลส์ [LAT D1-3]
-0.25
0
0 - 0
Rigas Futbola skola
22:00
FT
[LAT D1-4] Caramba
2 - 0
FK Spartaks Jurmala [LAT D1-1]
0.5
0
1 - 0
FK Spartaks Jurmala
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Liga Nacional de Guatemala (Guatemala Liga Nacional)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
04:45
FT
[C-4] Guastatoya
2 - 0
CD Malacateco [C-9]
-
-
1 - 0
CD Malacateco
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Liga Super Malaysia (มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:15
FT
[11] ซาราวัค
0 - 0
กลันตัน [6]
-0.25
0
0 - 0
ซาราวัค
20:00
FT
[2] PB ปาหัง
1 - 1
เฟลด้า ยูไนเต็ด [8]
1
0
1 - 1
PB ปาหัง
20:00
FT
[10] มะละกา
2 - 2
เซลังกอร์ PKNS [9]
0.25
0
2 - 2
มะละกา
20:00
FT
[7] PBDKT T-ทีม
1 - 0
เซลังกอร์ PB [4]
0
0
0 - 0
เซลังกอร์ PB
20:00
FT
[5] เปรัค เอฟเอ
1 - 1
เคดะห์ [3]
-0.25
0
0 - 0
เปรัค เอฟเอ
20:00
FT
[12] ปุเลา ปีนัง
1 - 2
Johor Darul Takzim [1]
-1.5
0
1 - 2
Johor Darul Takzim
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Lithuania - 1.Division (ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:10
FT
[3] Atlantas Klaipeda
3 - 1
Spyris Kaunas [8]
1.5
0
2 - 1
Atlantas Klaipeda
00:00
FT
[4] FK Trakai
1 - 0
Lietava Jonava [6]
1.25
0
1 - 0
Lietava Jonava
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Luxembourg Cup (Luxembourg Cup )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:00
FT
[LUX D1-3] Fola Esch
4 - 0
Racing Union Luxemburg [LUX D1-10]
-
-
2 - 0
Racing Union Luxemburg
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Macedonian First Football League (FYR Macedonia Prva liga)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[10] มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
1 - 3
เรโนวา [5]
0.25
0
0 - 3
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
21:00
FT
[9] Bregalnica Stip
1 - 1
เปลิสเตอร์ [4]
-0.25
0
1 - 0
เปลิสเตอร์
21:00
FT
[8] Pobeda Prilep
1 - 0
Sileks [6]
0.5
0
0 - 0
Sileks
21:00
FT
[2] FK Shkendija 79
3 - 1
วาร์ดาร์ สค็อบเย่ [1]
0.25
0.5
1 - 1
FK Shkendija 79
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malta Women Division 1 (Malta Woman's 1st league)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
 
[4] Kirkop United Women
-
Gozo FC Women [6]
-
-
 
Kirkop United Women
01:15
FT
[3] Mgarr United FC Women
3 - 0
Sliema Raiders Women [5]
-
-
2 - 0
Mgarr United FC Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Segunda Division (Mexico Segunda Division )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
Santos Laguna II
2 - 2
Chivas Guadalajara II
-0.25
0
1 - 0
Santos Laguna II
22:00
FT
Club Leon II
2 - 1
ติเกรส์ UANL 2
0.25
0
0 - 0
Club Leon II
00:00
FT
Queretaro II
2 - 0
Unam Pumas II
0.75
0
1 - 0
Unam Pumas II
05:00
FT
Monarcas Morelia II
2 - 2
Club America II
0.75
0
1 - 1
Monarcas Morelia II
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Youth U20 (Mexico Youth U20 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:30
FT
ปาชูก้า ยู20
1 - 2
Chivas Guadalajara U20
-
-
1 - 0
Chivas Guadalajara U20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Moldova CUP (มอลโดวา คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:30
FT
[MOL D1-6] CSCA-Rapid Chisinau B
3 - 0
Saxan Ceadir Lunga [MOL D1-11]
0.75
0
1 - 0
Saxan Ceadir Lunga
19:30
FT
[MOL D1-9] Dinamo-Auto
0 - 4
ซิมบรู [MOL D1-5]
-0.5
-0.25
0 - 2
ซิมบรู
19:30
FT
[MOL D1-3] FC Milsami
0 - 1
เชอร์ริฟ ติราสโพล [MOL D1-2]
0.25
0
0 - 0
FC Milsami
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Montenegro Cup (มอนเตเนโกร คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[MNE D1-6] การ์เบลจ์
1 - 0
FK รูดาร์ [MNE D1-9]
0
0
0 - 0
การ์เบลจ์
21:30
FT
[MNE D1-5] ซูตเยสก้า นิคซิค
4 - 3
FK Iskra Danilovgrad [MNE D1-8]
1
1
1 - 2
FK Iskra Danilovgrad
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Nigerian Premier League (Nigeria Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
 
[9] Lobi Stars
-
Shooting Stars SC [13]
-
-
 
Lobi Stars
21:00
 
[8] Ifeanyi Ubah
-
Kano Pillars [12]
-
-
 
Kano Pillars
21:00
 
[4] Niger Tornadoes FC
-
MFM FC [2]
-
-
 
Niger Tornadoes FC
21:00
 
[5] Akwa United
-
Bukola Babes(ABS) [10]
-
-
 
Akwa United
21:00
 
[3] El Kanemi Warriors
-
Rivers United [16]
-
-
 
Rivers United
21:00
 
[11] Nasarawa United FC
-
Wikki Tourist [17]
-
-
 
Nasarawa United FC
21:00
 
[6] Abia Warriors
-
Enugu Rangers International [20]
-
-
 
Abia Warriors
21:00
 
[14] Gombe United
-
Katsina United [15]
-
-
 
Katsina United
21:00
 
[1] Plateau United
-
Remo Stars [19]
-
-
 
Remo Stars
21:00
 
[18] Sunshine Stars FC
-
Enyimba International [7]
-
-
 
Enyimba International
22:00
FT
[17] Enugu Rangers International
3 - 2
Wikki Tourist [20]
-
-
2 - 0
Enugu Rangers International
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Northern Ireland Women"s Super (Northern Ireland Women"s Super )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:30
 
Glentoran Belfast United LFC Women
-
Crusaders Strikers Women
-
-
 
Glentoran Belfast United LFC Women
01:35
FT
รวมดารา บาลีมีนา หญิง
1 - 5
นิวรี่ ซิตี้ หญิง
-1.75
-0.25
0 - 4
รวมดารา บาลีมีนา หญิง
01:35
FT
เกล็นโตรัน (ญ)
3 - 1
Crusaders Newtownabbey Strikers (w)
1
0
1 - 0
เกล็นโตรัน (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Norway NM Cupen (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:59
FT
[NOR D4-158] Orn-Horten
2 - 0
ฮอนฟอสส์
-
-
0 - 0
Orn-Horten
22:59
FT
[NOR D2A-4] อัลต้า
5 - 1
เซนจา [NOR D4-135]
1.75
0
3 - 1
อัลต้า
22:59
FT
[NOR D4-92] Austevoll
0 - 7
เอสเค บรานน์ [NOR D1-4]
-
-
0 - 3
Austevoll
22:59
FT
[NOR D4-4] Assiden
1 - 3
สตรอมก็อดเซ็ท [NOR D1-6]
-
-
0 - 1
สตรอมก็อดเซ็ท
22:59
FT
[NOR D4-84] ออส เทิร์น
1 - 4
เนสท์ โซตรา
-
-
0 - 2
เนสท์ โซตรา
22:59
FT
[NOR D4-162] Brattvag
0 - 3
คริสเตียนซุนด์ BK [NOR D1-16]
-
-
0 - 0
คริสเตียนซุนด์ BK
22:59
FT
ไบรน์
4 - 0
Brodd [NOR D4-6]
-
-
0 - 0
ไบรน์
22:59
FT
[NOR D4-111] Bjarg
0 - 1
ฟาน่า
-
-
0 - 1
Bjarg
22:59
FT
[NOR D4-91] บยอร์เนแวต
0 - 5
ทรอมโซ่ [NOR D1-7]
-
-
0 - 1
ทรอมโซ่
22:59
FT
[NOR D4-24] โดแบ็ก โฟรน
1 - 10
ชาร์ปบอร์ก 08 [NOR D1-2]
-
-
0 - 7
ชาร์ปบอร์ก 08
22:59
FT
[NOR D4-195] ดอน
0 - 2
Jerv [NOR AL-15]
-
-
0 - 2
Jerv
22:59
FT
[NOR D4-164] โฟรย่า FK
2 - 0
วินด์ยาร์ต
-
-
0 - 0
โฟรย่า FK
22:59
FT
[NOR D4-82] Flisa
0 - 6
Elverum [NOR AL-16]
-1.75
-0.25
0 - 3
Elverum
22:59
FT
FK Fyllingsdalen
2 - 1
Sotra [NOR D4-11]
1.25
0
1 - 0
FK Fyllingsdalen
22:59
FT
[NOR D4-103] Fauske-Sprint
0 - 7
โบโด กลิมท์ [NOR AL-1]
-
-
0 - 3
Fauske-Sprint
22:59
FT
[WAL CA-5] Flint Town United
1 - 2
ซานเดฟยอร์ด [NOR D1-10]
-
-
1 - 0
Flint Town United
22:59
FT
[NOR D4-95] Fjora
1 - 6
ซองน์ดาล [NOR D1-13]
-2.25
-0.25
0 - 3
ซองน์ดาล
22:59
FT
[NOR D4-191] Gjovik Lyn
0 - 4
Brumunddal [NOR D2A-8]
-1.5
-0.25
0 - 2
Gjovik Lyn
22:59
FT
[NOR D2A-3] Grorud IL
4 - 1
ฟอลโล่ [NOR D2A-14]
1
0
0 - 0
Grorud IL
22:59
FT
ควิด ฮอลเด้น
4 - 1
ออสซิเดน [NOR D4-16]
-
-
3 - 1
ควิด ฮอลเด้น
22:59
FT
[NOR D4-163] Harstad
0 - 0
Sortland IL [NOR D4-63]
-
-
0 - 0
Harstad
22:59
FT
Holmlia
0 - 9
สตาเบ็ค [NOR D1-3]
-
-
0 - 3
สตาเบ็ค
22:59
FT
[NOR D4-61] Halsen
1 - 1
โนท็อดเด้น
-
-
0 - 0
โนท็อดเด้น
22:59
FT
Hei IL
0 - 10
ออด เกรนแลนด์ [NOR D1-11]
-
-
0 - 4
ออด เกรนแลนด์
22:59
FT
[NOR D4-22] Holmen
2 - 2
อัสเคอร์ [NOR D2A-11]
-1.25
-0.25
0 - 1
Holmen
22:59
FT
[NOR D2A-12] กเจลแซส
4 - 0
ฟริกก์ [NOR D4-154]
1
0
1 - 0
ฟริกก์
22:59
FT
[NOR D4-10] Krakeroy IL
1 - 0
เฟรดริกซ์สตรัด [NOR AL-12]
-2
-0.25
1 - 0
Krakeroy IL
22:59
FT
[NOR D4-151] Randesund IL
1 - 5
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [NOR AL-2]
-
-
1 - 2
Randesund IL
22:59
FT
[NOR D4-122] Riska
1 - 4
ไวกิ้ง เอฟเค [NOR D1-14]
-
-
0 - 1
Riska
22:59
FT
Lyngen-Karnes
0 - 2
ทรอมส์ดาเลน [NOR AL-7]
-
-
0 - 1
ทรอมส์ดาเลน
22:59
FT
[NOR D4-83] Lula
1 - 1
ซานด์เนส [NOR AL-6]
-2.75
-0.25
1 - 0
Lula
22:59
FT
[NOR D4-155] โลเรนสโคก
1 - 5
สตรอมเมน [NOR AL-9]
-2
-2
1 - 2
สตรอมเมน
22:59
FT
[NOR D4-165] โม IL
1 - 1
Mosjoen [NOR D4-64]
-
-
1 - 1
โม IL
22:59
FT
[NOR D2C-2] โมสส์
2 - 2
สปินท์ เจลอย [NOR D4-44]
1.5
0
1 - 2
โมสส์
22:59
FT
[AUS QSL-10] เรดแลนด์ ยูไนเต้ด
1 - 5
รัวฟอส [NOR D2A-5]
-
-
0 - 2
เรดแลนด์ ยูไนเต้ด
22:59
FT
[NOR D4-193] สเตรนฮาม
0 - 2
โรเซนบอร์ก [NOR D1-1]
-5.25
-0.25
0 - 1
สเตรนฮาม
22:59
FT
[NOR D4-98] สเทรินจาร์
1 - 3
เลวานเจอร์ [NOR AL-11]
-
-
1 - 2
เลวานเจอร์
22:59
FT
[NOR D2C-14] Staal Jorpeland
0 - 2
Egersunds IK
-
-
0 - 1
Egersunds IK
22:59
FT
[NOR D4-12] สเจ็ทเทน
0 - 2
ลีลล์สตรอม [NOR D1-15]
-
-
0 - 1
สเจ็ทเทน
22:59
FT
[NOR D4-41] สเกดโม
1 - 4
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า [NOR AL-3]
-2
0
0 - 2
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า
22:59
FT
ลอส ธอร์
0 - 1
Lysekloster [NOR D4-190]
-1
0
0 - 1
ลอส ธอร์
22:59
FT
[NOR D4-176] โซล่า
1 - 4
วาร์ด ฮอเกซุนด์
-1
0
0 - 2
โซล่า
22:59
FT
[NOR D4-89] SK Traeff
1 - 1
เรนเฮล์ม [NOR AL-4]
-2
0
1 - 1
SK Traeff
22:59
FT
Tartu Quattromed
0 - 4
อาซาเน่ ฟุตบอล [NOR AL-8]
-
-
0 - 2
Tartu Quattromed
22:59
FT
[NOR D4-60] Tillerbyen FK
1 - 2
เบียเซ่น
-0.75
0
1 - 0
เบียเซ่น
22:59
FT
[NOR D4-177] ตอนซ์เบิร์ก FK
3 - 3
FK Arendal [NOR AL-10]
-1.75
-0.25
1 - 2
ตอนซ์เบิร์ก FK
22:59
FT
[NOR D4-9] Vestfossen
2 - 2
เอ็มจอนดาเลน [NOR AL-5]
-
-
0 - 1
Vestfossen
22:59
FT
[NOR D4-19] Volda
2 - 3
โมลด์ [NOR D1-5]
-
-
0 - 0
Volda
22:59
FT
[NOR D4-183] ยูลเลิร์น FC
1 - 3
KFUM ออสโล [NOR D2A-10]
-
-
0 - 1
ยูลเลิร์น FC
22:59
FT
[NOR D2A-1] ฮามคาม
1 - 1
ไนเบิร์กซุนด์ [NOR D2A-7]
1.75
0.25
0 - 1
ฮามคาม
23:30
FT
[NOR D4-59] SK Herd
2 - 2
อาเลซุนด์ [NOR D1-12]
-
-
2 - 0
SK Herd
23:30
FT
[NOR D4-32] Mjolner
1 - 1
Finnsnes [NOR D2A-6]
-
-
0 - 0
Finnsnes
00:00
FT
[NOR D4-33] Kolstad
3 - 4
Verdal [NOR D4-80]
-
-
2 - 3
Kolstad
00:15
FT
โฮดด์
4 - 1
Spjelkavik [NOR D4-147]
-
-
1 - 1
Spjelkavik
00:15
FT
[NOR D4-105] Glenn IL
0 - 8
วาเลเรนก้า [NOR D1-9]
-
-
0 - 4
Glenn IL
00:30
FT
[NOR D4-5] โฟรย่า FK
4 - 3
Salangen [NOR D4-49]
1.25
0
1 - 3
โฟรย่า FK
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล NSW-N Premier League (NSW-N Premier League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
16:00
FT
Maitland
1 - 0
Weston Workers FC
-
-
1 - 0
Maitland
16:00
FT
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (Youth)
0 - 1
Edgeworth Eagles FC
-1.75
0
0 - 0
Edgeworth Eagles FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Palestine Football League (Palestine Football League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
Part1
Thagafi Tulkarem
0 - 0
Shbab Alkhaleel
-
-
0 - 0
Thagafi Tulkarem
20:00
FT
Shabab Althahrea
1 - 2
Ahli Al Khalil
-
-
1 - 1
Shabab Althahrea
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Panama Reserve League (Panama Reserve League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
08:45
FT
Plaza Amador Reserves
0 - 0
Sporting San Miguelito Reserves
-
-
0 - 0
Plaza Amador Reserves
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Division 4
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
Rekord Bielsko-Biala
1 - 0
BKS Stal BB
-
-
1 - 0
BKS Stal BB
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Mloda Ekstraklasa (Poland Mloda Ekstraklasa)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
[E-1] ลีเกีย วอร์ซอว์ (Youth)
1 - 0
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) [E-9]
2
0
1 - 0
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Regional Cup
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
Glogovia Glogow Malopolski
1 - 4
VS Stal Rzeszow
-
-
1 - 2
Glogovia Glogow Malopolski
22:00
 
LZS Gronowice
-
Polonia Glubczyce
-
-
 
LZS Gronowice
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Venezuela (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
02:00
FT
[14] Deportivo Metropolitano
1 - 0
ทรูจิลลานอส [8]
0
0
1 - 0
ทรูจิลลานอส
02:00
Postp.
[11] ซูเลีย
-
Deportivo La Guaira [10]
-
-
 
Deportivo La Guaira
03:00
FT
[7] อารากัว
1 - 1
Atletico Socopo FC [17]
1
0
0 - 1
อารากัว
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Professional Tunisian League 2 (Tunisia Division 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:30
FT
[CG-2] U.S.Monastir
3 - 0
A.S Djerba [CG-6]
1
0
3 - 0
U.S.Monastir
21:30
FT
[CG-3] CO Medenine
3 - 0
Stade Africain Menzel Bourguiba [CG-4]
-
-
1 - 0
Stade Africain Menzel Bourguiba
21:45
FT
[CG-1] Stade Tunisien
1 - 0
Sporting Ben Arous [CG-5]
1.25
0
0 - 0
Sporting Ben Arous
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Queensland U20 League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
16:00
FT
Brisbane Strikers (Youth)
4 - 0
Redlands United U20
2.75
0.25
2 - 0
Redlands United U20
17:00
FT
Moreton Bay Jets U20
1 - 8
Brisbane City U20
-0.75
0
0 - 4
Brisbane City U20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Romania - Liga 2 Seria (Romania - Liga 2 Seria)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:00
FT
[18] Unirea Tarlungeni
0 - 3
Dunarea Calarasi [9]
-
-
0 - 0
Dunarea Calarasi
19:00
FT
[15] โปลิ ทิมิโซอาร่า
2 - 1
ยูเวนตุส บูคาเรสต์ [1]
-1
0
1 - 1
ยูเวนตุส บูคาเรสต์
21:00
FT
[17] Metalul Resita
1 - 1
FC Clinceni [13]
-
-
1 - 0
FC Clinceni
21:00
FT
[8] Dacia Unirea Braila
1 - 0
ดาเชีย มิโอวินี่ [5]
-0.25
-0.25
0 - 0
Dacia Unirea Braila
21:00
FT
[10] CS Rapid CFR Suceava
0 - 0
เอฟซี บราชอฟ [4]
-0.75
0
0 - 0
CS Rapid CFR Suceava
21:00
FT
[6] Chindia Targoviste
2 - 1
Luceafarul Oradea [12]
0.75
0
2 - 0
Luceafarul Oradea
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Russia Division 2 (รัสเซีย ดิวิชั่น 3)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
[C-9] FK Zvezda Ryazan
3 - 0
FK Oryol [C-11]
-
-
0 - 0
FK Zvezda Ryazan
20:30
FT
[W-12] FK Kolomna
1 - 0
Znamya Truda [W-13]
0.75
0.25
0 - 0
FK Kolomna น่าวาง
21:30
FT
[W-14] วอลก้า ทเวอร์
0 - 0
Domodedovo [W-7]
-1.25
-0.25
0 - 0
วอลก้า ทเวอร์ ขอยิง
22:00
FT
[W-5] สปาร์ตัก โคสโตรมา
0 - 1
Tekstilshchik Ivanovo [W-4]
0.25
0
0 - 1
สปาร์ตัก โคสโตรมา ตาข่ายขาด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Russia Youth Championship League (รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:00
FT
[8] FK Anzhi Youth
4 - 1
ทอมสค์(Youth) [10]
0.75
0
2 - 0
ทอมสค์(Youth)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล San Marino cup (San Marino cup )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
SP La Fiorita
0 - 2
เตร เพนน์
-
-
0 - 0
เตร เพนน์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Schleswig Holstein Liga
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
23:30
 
TSB Flensburg
-
TSV Schilksee
-
-
 
TSB Flensburg
23:30
 
TSV Kropp
-
TSV Lagerdorf
-
-
 
TSV Kropp
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scotland Development League (Scotland Development League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
Berwick Rangers U20
2 - 2
Forfar Athletic U20
0.5
0
1 - 2
Berwick Rangers U20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scottish Championship (Scottish Championship)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
[1] ฮิเบอร์เนี่ยน
3 - 2
เรธโรเวอร์ส [8]
1.25
0
1 - 0
เรธโรเวอร์ส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Serbia Cup (เซอร์เบีย คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:30
FT
Cukaricki
1 - 4
เซอร์เวน่า ซเวซด้า [SER D1CG-5]
-0.75
0
1 - 4
Cukaricki
00:00
FT
[SER D1CG-4] วอจ์โวดิน่า
0 - 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด [SER D1CG-1]
-0.25
0
0 - 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Slovak Super Liga (สโลวาเกีย ลิกา 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:20
FT
[5] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
0 - 3
สโลวาน บราติสลาวา [2]
0
0
0 - 1
สโลวาน บราติสลาวา
00:00
FT
[3] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
2 - 0
ซลาเต้ โมราฟเซ่ [11]
1
0
1 - 0
ซลาเต้ โมราฟเซ่
00:00
FT
[4] รูซอมเบร็อค
3 - 1
ซีมปิน ไมชาโลวี [8]
1
0.25
2 - 0
รูซอมเบร็อค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Slovakia 3.Liga (Slovakia 3.Liga )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
Lenart
4 - 0
Dravinja Kostroj
-
-
0 - 0
Lenart
22:00
FT
NK Brinje Grosuplje
0 - 1
NK Zagorje
-
-
0 - 1
NK Zagorje
22:00
FT
NK Komenda
1 - 0
NK Sobec Lesce
-
-
0 - 0
NK Sobec Lesce
22:00
FT
เอ็นเค มาริบอร์ บี
1 - 1
NK Rogaska
-
-
0 - 0
NK Rogaska
22:00
FT
NK Rudar Trbovlje
1 - 4
Bled Hirter
-
-
0 - 1
NK Rudar Trbovlje
22:00
FT
MNK FC Ljubljana
2 - 0
Tinex Sencur
-
-
1 - 0
MNK FC Ljubljana
22:00
FT
Dobrovce
3 - 3
SD Brunsvik
-
-
0 - 1
SD Brunsvik
22:30
FT
NK Sava Kranj
6 - 0
NK Jevnica
-
-
4 - 0
NK Sava Kranj
22:59
FT
Simer Sampion Celje
2 - 1
NK Smarje pri Jelsah
-
-
1 - 0
Simer Sampion Celje
01:00
 
NK Livar Ivancna Gorica
-
NK Kolpa
-
-
 
NK Kolpa
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Slovenia women"s League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:30
FT
ZNK Radomlje Women
1 - 0
ZNK Rudar Skale Women
-
-
0 - 0
ZNK Rudar Skale Women
21:30
 
NK Fuzinar (W)
-
Ankaran Hrvatini Mas Tech Women
-
-
 
NK Fuzinar (W)
21:30
FT
ZNK Krim Women
1 - 6
Olimpija Ljubljana Women
-
-
1 - 3
ZNK Krim Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล South Africa First League (South Africa First League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
[11] โจโม คอสมอส
2 - 0
แบล็ค ลีโอพาร์ด [3]
0
0
0 - 0
แบล็ค ลีโอพาร์ด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล South Africa Premier Soccer League (พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:30
FT
[9] ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
1 - 1
Baroka FC [16]
0.25
0
0 - 0
Baroka FC
00:30
FT
[11] แพลททินัม สตาร์
1 - 1
ฟรี สเตท สตาร์ [14]
0.25
0.25
1 - 1
แพลททินัม สตาร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Southern League Cup (Southern League Cup )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
01:45
FT
บาร์ตัน โรเวอร์
2 - 0
มาร์โลว์
0.25
0
0 - 0
มาร์โลว์
01:45
FT
ติเวอร์ตัน
3 - 1
Taunton Town
0.25
0
0 - 0
Taunton Town
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Swedish Allsvenskan (สวีเดน ออลสเวนส์คาน)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:00
FT
[13] GIF ซันด์สวาลล์
1 - 1
เอล์ฟส์บอร์ก [5]
-0.5
0
0 - 0
GIF ซันด์สวาลล์
00:00
FT
[4] โอเรโบร
0 - 0
ฮัคเค่น [9]
-0.25
0
0 - 0
ฮัคเค่น
00:00
FT
[15] AFC United
1 - 3
ออสเตอร์ซุนด์ FK [14]
-0.75
0
0 - 3
ออสเตอร์ซุนด์ FK
00:00
FT
[6] โกเตนเบิร์ก
1 - 1
ฮัมมาร์บี้ [8]
0.75
0
0 - 1
โกเตนเบิร์ก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Syrian League (Syrian League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
19:00
FT
อัล อิติฮัด
0 - 0
อัล จาอิส (SYR)
-
-
0 - 0
อัล อิติฮัด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Thai Division 2 League (Thai Division 2 League )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
16:00
FT
ทหารบก เอฟซี
1 - 0
ราชประชา เอฟซี
-
-
0 - 0
ราชประชา เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล The German oberliga Westfalen
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
23:30
FT
Hammer SpVg
0 - 3
Arminia Bielefeld II
-
-
0 - 0
Hammer SpVg
00:30
FT
FC Gutersloh
1 - 0
SuS Neuenkirchen
-
-
1 - 0
SuS Neuenkirchen
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Turkey A2 League U19 (Turkey A2 League U19 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
15:00
FT
ไรเซสปอร์ ยู19
0 - 2
ออร์ดุสปอร์ ยู19
-
-
0 - 0
ไรเซสปอร์ ยู19
15:00
FT
Menemen Belediye Spor U19
2 - 5
อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19)
-
-
1 - 0
อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19)
15:00
FT
มานิซาสปอร์ (ยู 19)
1 - 2
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19)
-
-
1 - 0
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19)
17:00
FT
Galatasaray(U19)
6 - 0
Istanbulspor U19
-
-
2 - 0
Galatasaray(U19)
17:00
FT
เดนิลิสปอร์ ยู19
0 - 1
บูคาสปอร์ (ยู 19)
-
-
0 - 1
บูคาสปอร์ (ยู 19)
17:00
FT
Pendikspor U19
1 - 2
Besiktas JK U19
-
-
1 - 2
Pendikspor U19
17:00
FT
Karsikaya U19
3 - 0
Balikesirspor U19
-
-
0 - 0
Karsikaya U19
18:00
FT
คาซิมปาซ่า (ยู 19)
3 - 0
Eyupspor U19
-
-
1 - 0
Eyupspor U19
18:00
FT
คาร์ทัลสปอร์ (ยู 19)
2 - 1
เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19)
-
-
1 - 0
คาร์ทัลสปอร์ (ยู 19)
18:00
FT
ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19)
2 - 5
เบอร์ซาสปอร์ ยู19
-
-
1 - 2
ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19)
19:00
FT
อันคารากูคู ยู19
2 - 1
Boluspor U19
-
-
1 - 1
อันคารากูคู ยู19
19:00
FT
เก็นเคลอเบอลิกิ ยู19
5 - 0
คารเดเมียร์ คาราบุคสปอร์ (ยู 19)
-
-
2 - 0
เก็นเคลอเบอลิกิ ยู19
19:00
FT
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19)
4 - 0
Buyukcekmece Tepecikspor U19
-
-
1 - 0
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Turkey Cup (ตุรกี คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
00:45
FT
[TUR D1-2] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
2 - 2
เฟเนร์บาห์เช่ [TUR D1-3]
0
0
2 - 1
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ukraine Cup (Ukraine Cup )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
22:00
FT
[UKR D2-15] MFK Vodnyk Mikolaiv
0 - 4
ดินาโม เคียฟ [UKR D1CG-2]
-2.75
0
0 - 1
ดินาโม เคียฟ
00:00
FT
[UKR D1CG-3] ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
1 - 0
ดนีโปร ดนีโปรเปตรอฟสค์ [UKR D1CG-5]
1.75
0
0 - 0
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ukraine U19 Liga (Ukraine U19 Liga)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:00
FT
Stal Kamianske U19
0 - 2
Dynamo Kyiv(U19)
-1.75
0
0 - 1
Dynamo Kyiv(U19)
20:00
FT
อาร์เซน่อล เคียฟ(U19)
0 - 2
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(U19)
-1.5
-0.25
0 - 2
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(U19)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19 )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
21:00
FT
ดูไบ ยู19
6 - 3
Dibba Al Hisn U19
-
-
4 - 3
ดูไบ ยู19
21:05
FT
บานนี่ ยาส ยู19
2 - 4
อัล จาซิร่า คลับ ยู19
-
-
1 - 0
บานนี่ ยาส ยู19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Uruguay Reserve League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
IA Sud America Reserve
0 - 2
Liverpool Montevideo Reserve
-
-
0 - 1
Liverpool Montevideo Reserve
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล USL First Division (USL Division 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
09:35
FT
[20] Seattle Sounders Reserve
2 - 3
San Antonio [1]
-0.75
0
0 - 2
Seattle Sounders Reserve
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Uzbekistan Second League (Uzbekistan Division 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
18:00
FT
[12] Hotira Namangan
1 - 0
Yangiyer [18]
-
-
0 - 0
Hotira Namangan
18:00
FT
[9] Lokomotiv BFK
2 - 1
NBU Osiyo [4]
-
-
0 - 0
NBU Osiyo
18:00
FT
[1] Sementchi Kuvasoy
1 - 0
อันดิแจน แทชเค้นท์ [2]
-
-
1 - 0
Sementchi Kuvasoy
18:00
FT
[15] Uz Dong Joo Andijon
1 - 3
Istiklol Fergana [7]
-
-
0 - 1
Uz Dong Joo Andijon
18:00
FT
[6] Mashal II
0 - 0
นาซาฟ การ์ชิ 2 [11]
-
-
0 - 0
นาซาฟ การ์ชิ 2
18:00
FT
[5] Naryn
1 - 1
โซรัซ FK อูลกัช [8]
-
-
0 - 0
Naryn
18:00
FT
[14] FK Yozyovon
3 - 1
Aral Nukus [13]
-
-
2 - 0
FK Yozyovon
19:20
FT
[16] Nurafshon
0 - 1
Termez Surkhon [10]
-
-
0 - 1
Nurafshon
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier )
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ครึ่ง
20:00
FT
Bantu Rovers
2 - 3
Hwange Colliery
-
-
1 - 1
Bantu Rovers
20:00
FT
เอฟซี แพลทินัม
0 - 0
Triangle FC
-
-
0 - 0
Triangle FC
20:00
FT
Chapungu United
1 - 1
Yadah FC
-
-
0 - 0
Yadah FC
20:00
FT
Tsholotsho FC
1 - 2
Highlanders FC
-
-
0 - 0
Highlanders FC
20:00
FT
Ngezi Platinum
2 - 2
Capps linked
-
-
0 - 0
Capps linked
20:00
FT
Harare City
0 - 0
Bulawayo City
-
-
0 - 0
Bulawayo City
20:00
FT
ZPC Kariba
2 - 1
Shabanie Mine
-
-
0 - 0
Shabanie Mine

ข่าวฟุตบอล

ชไมเคิล
อาร์เซนอล ที่เตรียมวางแผนต้องการกระชาก แคสเปอร์ ชไมเคิล ผู้รักษาประตูจอมหนับแห่ง จิ้งจอกสยาม เลสเตอร์ ซิตี้ มาเข้าในถิ่น เอมิเรตส์... อ่านต่อ
พอล สโคลส์
พอล สโคลส์ ได้ออกมาแนะ เวย์น รูนี่ย์ ว่าอย่าคิดที่จะย้ายทีมกลับไปเล่นให้กับ เอฟเวอร์ตัน พร้อมเชื่อว่ารูนี่ย์จะสามารถทวงเก้าอี้ตำแหน่งตัวจริงกลับมาได้แน่นอน ถ้ายังอยู่กับ ผีแดง... อ่านต่อ
บากาโยโก้
สื่อแดนผู้ดีที่ออกมาตีข่าวว่า เชลซี กำลังจับตามอง ติเอมูเอ้ บากาโยโก้ มิดฟิลด์จอมแกร่ง แห่ง โมนาโก อยู่กับ สิงห์บลู... อ่านต่อ
ช้างศึก
"บิ๊กโจ" พาทิศ ศุภะพงษ์ รองเลขาธิการฝ่ายต่างประเทศและโฆษก สมาคมฟุตบอลแห่งประเทศไทยฯ เผย ช่วงนี้ยังอยู่ในกระบวนการสรรหาผู้ฝึกสอน "ช้างศึก" ทีมชาติไทย ชุดใหญ่... อ่านต่อ
โคลาซินัค
อาร์แซน เวนเกอร์ ถูกถามเกี่ยวกับที่สื่อรายงานข่าวว่า เซอัด โคลาซินัช แบ็คซ้ายของ ชาลเก้ ได้ทำข้อตกลงเบื้องต้นกับทางสโมสร อาร์เซน่อล, และถามเกี่ยวกับอนาคตของตัวเขาเองด้วย... อ่านต่อ
เซอร์ อเล็กซ์
หันไปมุ่งบอลถ้วยจะดีกว่านี้ เซอร์ อเล็กซ์ เฟอร์กูสัน อดีตผู้จัดการทีม ปีศาจแดง ในตำนาน ที่ชี้ว่าเวลานี้การต่อสู้อย่างแท้จริงสำหรับพื้นที่ใน 4 อันดับแรก... อ่านต่อ
รอสเลอร์
อูเว่ รอสเลอร์ อดีตหัวหอกชาวเยอรมัน ที่ได้ออกมาระบุว่า เป๊ป กวาร์ดิโอล่า กุนซือคนเก่งของทีมที่ได้ช่วยเปลี่ยนสไตล์การเล่นของ เซร์คิโอ “กุน” อเกวโร่... อ่านต่อ
ลัลลาน่า
โกล สื่อชื่อดังแห่งวงการฟุตบอล ที่ได้ออกมาระบุว่า อดัม ลัลลาน่า มิดฟิลด์ หงส์แดง ลิเวอร์พูล ที่มีอาการบาดเจ็บบริเวณต้อนขาจากตอนที่ลงเล่นให้กับ ทีมชาติอังกฤษ... อ่านต่อ
ฟานกัล
คนกันเอง หลุยส์ ฟานกัล อดีตกุนซือ ปีศาจแดง แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ที่มีโอกาสจะกลับมานั่งเก้าอี้บัญชาการ ทีมชาติฮอลแลนด์ เป็นคำรบ... อ่านต่อ
line